ManyMail (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Port
ta: துறை

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.
