ManyMail (7.x-1.0-beta3) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Server settings
ml: സെര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു
