ManyMail (7.x-1.0-beta6) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Body
cy: Corff

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Send e-mail
cy: Gyrru e-bost

en: From
cy: Gan

en: Signature
cy: Llofnod

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Details
cy: Manylion

en: Server settings
cy: Gosodiad y gweinyddwr

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: From name
cy: Gan enw

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Initializing.
cy: Yn ymgychwyn.
