ManyMail (7.x-1.0-beta6) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: From
fil: Mula kay

en: Signature
fil: Lagda

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.
