ManyMail (7.x-1.0-beta6) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Mail
te: మెయిల్

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Send e-mail
te: ఈ-మెయిల్ పంపించు

en: From
te: నుండి

en: Signature
te: సంతకం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Details
te: వివరాలు

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Information
te: సమాచారం

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.
