ManyMail (7.x-1.0-beta6) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Mail
vi: Thư

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Send e-mail
vi: Gửi thư điện tử

en: Sender
vi: Người gửi

en: From
vi: Từ

en: Signature
vi: Chữ ký

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Details
vi: Chi tiết

en: Server settings
vi: Thiết lập máy chủ

en: Port
vi: Cổng

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Information
vi: Thông tin

en: From name
vi: Tên người gửi

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Create list
vi: Tạo danh sách

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Date sent
vi: Ngày gửi

en: Initializing.
vi: Đang khởi tạo.

en: In queue
vi: Trong hàng đợi

en: Edit list
vi: Chỉnh sửa danh sách
