MaPS Admin (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி
