MaPS Commerce (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (17 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: All
gu: બધા

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
