MaPS Commerce (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Code
ml: കോഡ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
