MaPS Commerce (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: All
ta: எல்லா

en: Code
ta: நிரல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: All of your projects are up to date.
ta: உங்கள் திட்டங்கள் அனைத்தும் இன்று வரை உள்ளன.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
