MaPS Commerce (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: All
cy: I gyd

en: Price
cy: Pris

en: Code
cy: côd

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: The specified passwords do not match.
cy: Nid yw'r cyfrineiriau penodol yn cyd-fynd.

en: Products
cy: Nwyddau

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Installed %module module.
cy: Wedi gosod modiwl %module

en: Congratulations, you installed @drupal!
cy: Llongyfarchiadau, rydych wedi gosod @drupal!

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
cy: <a href="@url">Ymwelwch a'ch safle newydd</a>.
