MaPS Commerce (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Username
fil: Bansag

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: All
fil: Lahat

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: The specified passwords do not match.
fil: Ang tinukoy na mga hudyat ay hindi tumugma

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
