MaPS Commerce (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: All
vi: Tất cả

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: The specified passwords do not match.
vi: Mật khẩu không trùng khớp.

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Congratulations, you installed @drupal!
vi: Chúc mừng, ban đã cài @drupal!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
vi: Xem lại thông tin ở trên trước khi ghé thăm <a href="@url">website mới của bạn</a>.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
vi: <a href="@url">Ghé thăm website của bạn</a>.

en: Determine the language from the URL (Path prefix or domain).
vi: Xác định ngôn ngữ theo URL (Phần đầu đường dẫn hoặc tên miền).

en: All of your projects are up to date.
vi: Tất cả các dự án đều là phiên bản mới nhất.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Default store currency
vi: Tiền tệ mặc định của gian hàng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: All products
vi: Tất cả Sản phẩm
