MaPS Commerce (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: All
te: అన్నీ

en: Code
te: కోడ్

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
