MaPS Suite (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Process
ta: செய்முறை

en: Property
ta: பண்பு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: The specified title is already in use.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தலைப்பு ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது.

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
