MaPS Suite (7.x-2.23) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Condition
te: నియమం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Translatable
te: అనువదించదగిన

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Text format
te: వచన ఆకృతి
