MaPS Suite (7.x-2.24) - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Private
vi: Riêng tư

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Files
vi: Các tập tin

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: filters
vi: bộ lọc

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Condition
vi: Điều kiện

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Replace
vi: Thay thế

en: Revert
vi: Trở lại

en: profile
vi: hồ sơ

en: options
vi: tuỳ chọn

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Variables
vi: Các biến

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Global
vi: Chung

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Empty cache
vi: Xóa bộ đệm

en: Local
vi: Cục bộ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Update mode
vi: Chế độ cập nhật

en: Configuration file
vi: Tập tin cấu hình

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Directory path
vi: Đường dẫn thư mục

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: profiles
vi: hồ sơ
