MaPS Suite (7.x-2.26) - en to gu translation catalogue (44 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Attribute
gu: ગુણધર્મ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Public
gu: જાહેર

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Condition
gu: શરત

en: Translatable
gu: અનુવાદયોગ્ય

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ
