MaPS Suite (7.x-2.31) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Published
fil: Inilathala

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Configuration file
fil: Talaksan ng pagsasa-ayos

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Text format
fil: Format ng teksto
