Marinelli (7.x-3.0-beta10) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: read more
ta: மேலும் படிக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது
