Marinelli (7.x-3.0-beta11) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: read more
fil: magbasa pa

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
