Marinelli (7.x-3.0-beta2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: none
ta: இல்லை

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்
