Marinelli (7.x-3.0-beta6) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: none
cy: dim

en: read more
cy: darllen mwy

en: Footer
cy: Troedyn

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Layout Settings
cy: Gosodiadau cynllun
