Marinelli (7.x-3.0-beta12) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: read more
vi: xem thêm

en: Footer
vi: Phần chân

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Published
vi: Đã công bố

en: By
vi: Bởi

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: on
vi: vào

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
