Mark (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க
