Marketo MA (7.x-1.2-beta1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Value
cy: Gwerth

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Node
cy: Nod

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Key
cy: Allwedd

en: Date/Time
cy: Dyddiad/ Amser

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Form components
cy: Cydrannau ffurf
