Marketo MA (7.x-1.2-beta1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Value
vi: Giá trị

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Manage
vi: Quản lý

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Roles
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Key
vi: Khóa

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Form components
vi: Thành phần trên form

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Webform settings
vi: Thiết lập webform
