Marketo MA (7.x-1.6) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Value
fil: Halaga

en: Group
fil: Grupo

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Roles
fil: Mga papel

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Key
fil: Susi

en: Account
fil: Akawnt

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
