Masonry API (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி
