Mass Contact (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Mail
vi: Thư

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Selected
vi: Được chọn

en: Set this to <em>Yes</em> if you would like this category to be selected by default.
vi: Đặt giá trị này là <em>Có</em> nếu bạn muốn mục phân loại này được chọn mặc định.

en: Category %category has been added.
vi: Mục phân loại %category đã được thêm vào.

en: Category %category has been updated.
vi: Mục %category đã được cập nhật.

en: Are you sure you want to delete %category?
vi: Bạn có thực sự muốn xóa %category?

en: Category not found.
vi: Không tìm thấy mục phân loại.

en: Category %category has been deleted.
vi: Mục phân loại %category đã được xóa.

en: Hourly threshold
vi: Giới hạn trong một giờ

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
vi: Bạn không thể gửi nhiều hơn %number thông điệp trong vòng một giờ. Vui lòng thử lại vào lúc khác.

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Your e-mail address
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn

en: Send e-mail
vi: Gửi thư điện tử

en: You must select a valid category.
vi: Bạn phải chọn đúng một mục phân loại.

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: help
vi: trợ giúp

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Send yourself a copy.
vi: Gửi cho bạn một bản sao.

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh
