Mass Contact (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Result
ml: തത്ഫലം
