Mass Contact (7.x-1.0-alpha4) - en to is translation catalogue (40 entries)

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: content
is: innihald

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Send email
is: Senda tölvupóst

en: Cancel
is: Hætta við

en: Description
is: Lýsing

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: view
is: skoða

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Message
is: Skilaboð

en: Category
is: Flokkur

en: Settings
is: Stillingar

en: Add category
is: Bæta við flokki

en: edit
is: breyta

en: Label
is: Merking

en: Save
is: Vista

en: Help
is: Hjálp

en: View
is: Skoða

en: URL
is: vefslóð

en: Mail
is: Póstur

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: Selected
is: Valið

en: Set this to <em>Yes</em> if you would like this category to be selected by default.
is: Veldu <em>Já</em> ef þú vilt að þessi flokkur verði sjálfkrafa valinn.

en: Category %category has been added.
is: Flokknum %category hefur verið bætt við.

en: Category %category has been updated.
is: Flokkurinn %category hefur verið uppfærður.

en: Are you sure you want to delete %category?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða %category?

en: Category %category has been deleted.
is: Flokknum %category hefur verið eytt.

en: Hourly threshold
is: Þröskuldur á klukkustund

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
is: Þú getur ekki sent meira en %number skilaboð á hvern klukkutíma. Vinsamlegast reynið aftur síðar.

en: Your name
is: Nafn þitt

en: You must select a valid category.
is: Þú verður að velja gildan flokk.

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: help
is: hjálp

en: Attachments
is: Viðhengi

en: Send yourself a copy.
is: Senda afrit á sjálfa(n) þig.

en: Miscellaneous
is: Ýmislegt
