Mass Contact (7.x-1.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Send yourself a copy.
fil: Magpadala ng kopya sa sariling tahanan ng e-liham.
