Mass Contact (7.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Category %category has been updated.
ta: %category பிரிவு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete %category?
ta: உண்மையாகவே %category இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Category %category has been deleted.
ta: %category பிரிவு நீக்கப்பட்டது.

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: You must select a valid category.
ta: நீங்கள் ஏற்கத்தக்க பிரிவு ஒன்றினை தெரிவு செய்யவேண்டும்.

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: help
ta: உதவி

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Result
ta: முடிவு

en: Send yourself a copy.
ta: தங்களுக்கும் ஒரு பிரதியனுப்பு.

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி
