Mass Contact (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Add category
ta: வகையைச் சேர்க்குக

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: நோக்குக

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: help
ta: உதவி
