Mass Contact (7.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Mail
te: మెయిల్

en: Category not found.
te: వర్గం దొరకలేదు.

en: Your name
te: మీ పేరు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: help
te: సహాయం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Result
te: ఫలితం

en: Send yourself a copy.
te: మీక్కూడా ఓ కాపీ
