Mass Contact (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (35 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: content
cy: cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Add category
cy: Ychwanegu categori

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: View
cy: Gweld

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Set this to <em>Yes</em> if you would like this category to be selected by default.
cy: Gosod hwn i Ie os ydych eisiau'r categori yma gael ei ddewis drwy rhagosod.

en: Category %category has been added.
cy: Mae categori %category wedi ei ychwanegu.

en: Category %category has been updated.
cy: Mae categori %category wedi ei ddiweddaru.

en: Are you sure you want to delete %category?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %category?

en: Category %category has been deleted.
cy: Mae categori %category wedi ei ddileu.

en: Hourly threshold
cy: Trothwy bob awr

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
cy: Ni allwch yrru mwy na %number o negeseuon pob awr. Ceisiwch eto nes ymlaen.

en: Your name
cy: Eich enw

en: You must select a valid category.
cy: Rhaid i chi ddewis categori dilys.

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: help
cy: cymorth

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Send yourself a copy.
cy: Gyrru copi i chi eich hunain.
