Mass Email (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Message
vi: Thông điệp

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Send
vi: Gửi

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: From e-mail address
vi: Địa chỉ thư điện tử Gửi

en: Example: 'webmaster@example.com' or 'sales@example.com,support@example.com' . To specify multiple recipients, separate each e-mail address with a comma.
vi: Ví dụ: 'webmaster@example.com' hoặc 'sales@example.com,support@example.com' . Nếu muốn, bạn có thể nhập nhiều địa chỉ e-mail ngăn cách bằng dấu phẩy để gửi thư liên hệ cho tất cả các địa chỉ đó.
