MASt (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Author
te: రచయిత

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Book
te: పుస్తకం

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Blog
te: బ్లాగు
