Material base (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
