Material base (7.x-1.10) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Content
te: సారము

en: Actions
te: చర్యలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
