Material base (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
