Materialize Framework (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
