Materialize Framework (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
