Math Field (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா
