Math Field (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Fields
vi: Các trường

en: Scale
vi: Co dãn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Define a string that should be prefixed to the value, like '$ ' or '&euro; '. Leave blank for none. Separate singular and plural values with a pipe ('pound|pounds').
vi: Nhập 1 chuỗi để đưa lên trước phần giá trị của trường, ví dụ như '$' hay '&euro;'. Để trống nếu không muốn có văn bản phía trước. Ngăn cách giữa bản số ít và bản số nhiều bằng dấu xuộc đứng (vd: 'pound|pounds').

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Define a string that should be suffixed to the value, like ' m', ' kb/s'. Leave blank for none. Separate singular and plural values with a pipe ('pound|pounds').
vi: Nhập 1 chuỗi để đưa vào sau phần giá trị của trường, ví dụ như 'm' hay 'kbps'. Để trống nếu không muốn có văn bản phía sau. Ngăn cách giữa bản số ít và bản số nhiều bằng dấu xuộc đứng (vd: 'pound|pounds').
