Matrix field (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Required
ta: தேவை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Field type
ta: புல வகை

en: Average
ta: சராசரி

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Row
ta: வரிசை

en: Sum
ta: தொகை
