MAYO (7.x-2.0-rc2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Blue
te: నీలం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
