Mayumi (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation Bar
fil: Baras ng paglalayag

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Billboard
fil: Karatula

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras

en: Appendix
fil: Apendiks

en: Supplement
fil: Karagdagan
