Mayumi (7.x-2.0-rc1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
